Injin makaran bututun mai
Takaitaccen Bayani game da Samfurin:
- Jerin Bututun LN2: Cikakken jerin bututu masu inganci waɗanda aka tsara don ingantaccen jigilar ruwa na nitrogen.
- Ingantaccen ƙarfi, ingantaccen aiki, da kuma ingantaccen iko suna tabbatar da aminci da ingantaccen sarrafa LN2.
- Kamfaninmu na samar da kayayyaki ya ƙera shi, yana samar da inganci mai inganci da kuma kyakkyawan sabis na abokin ciniki.
Bayanin Samfurin:
I. Ingantaccen Dorewa da Aminci:
- An gina jerin bututun LN2 don jure yanayin zafi mai tsanani da yanayin aiki mai tsauri, wanda ke tabbatar da dorewa da aminci mara misaltuwa.
- An gina waɗannan bututun da kayan aiki masu inganci, suna ba da aiki mai ɗorewa da ƙarancin buƙatun kulawa.
II. Ingancin Sufuri na Ruwa Mai Nitrogen:
- An tsara waɗannan bututun musamman don sauƙaƙe jigilar ruwa mai ɗauke da sinadarin nitrogen daga wani wuri zuwa wani wuri mai inganci.
- Tare da santsi a cikin farfajiyar su da ingantaccen yanayin kwararar ruwa, suna rage raguwar matsin lamba kuma suna tabbatar da matsakaicin kwararar LN2, wanda ke haɓaka inganci gabaɗaya.
III. Daidaitaccen Kulawa da Tsaro:
- An tsara shi da la'akari da daidaito, jerin bututun LN2 yana ba da damar sarrafa kwararar LN2 daidai, yana tabbatar da ingantaccen aminci yayin jigilar kaya.
- Ƙarfin rufewarsu mai ƙarfi yana hana duk wani zubewa ko asarar LN2, yana rage ɓarna da kuma inganta ingancin farashi.
IV. Magani Mai Daidaitawa:
- Jerin Bututun LN2 ɗinmu yana ba da nau'ikan girma dabam-dabam da tsare-tsare don biyan takamaiman buƙatun aikace-aikace daban-daban.
- Zaɓuɓɓukan keɓancewa sun haɗa da tsayi, diamita, da zaɓin kayan aiki, wanda ke ba da damar haɗa kai cikin tsarin da ake da shi ba tare da wata matsala ba.
V. Masana'antu masu jagorancin masana'antu:
- An ƙera shi a cikin masana'antar samar da bututun LN2, kuma ana ɗaukarsa a matsayin mai matuƙar inganci, wanda ke tabbatar da ingantaccen aiki da tsawon rai.
- Masana'antarmu tana da injina masu inganci kuma tana da ma'aikata masu ƙwarewa a fannin injiniya da fasaha, don tabbatar da inganci da isar da kayayyaki cikin sauri.
A ƙarshe, jerin bututun LN2 yana ba da mafi kyawun mafita don ingantaccen jigilar ruwa na nitrogen. Tare da ingantaccen juriyarsa, ingantaccen iko, da kuma masana'antu masu jagoranci a masana'antu, yana tabbatar da aminci da aminci na sarrafa LN2 a cikin aikace-aikacen masana'antu daban-daban. Zaɓi jerin bututun LN2 ɗinmu don ingantaccen inganci, ingantaccen aiki, da gamsuwar abokin ciniki mai kyau.
Bidiyo
Bututun Injin Mai Rufewa
Bututun da aka yi da injin tsabtace iska (VI Pipes), wato bututun da aka yi da injin tsabtace iska (VJ Pipes), a matsayin madadin ingantaccen tsarin tsabtace iska na bututun. Idan aka kwatanta da bututun tsabtace iska na gargajiya, ƙimar zubar zafi na VIP sau 0.05 ~ 0.035 ne kawai na tsarin tsabtace iska na bututun gargajiya. Yana adana kuzari da farashi mai mahimmanci ga abokan ciniki.
Jerin samfuran bututun Vacuum Jacketed Pipe, Vacuum Jacketed Hose, Vacuum Jacketed Valve, da Phase Separator a Kamfanin Kayan Aikin HL Cryogenic, waɗanda suka wuce ta cikin jerin hanyoyin magance fasaha masu tsauri, ana amfani da su don canja wurin iskar oxygen mai ruwa, nitrogen mai ruwa, argon mai ruwa, hydrogen mai ruwa, helium mai ruwa, LEG da LNG, kuma ana ba da sabis ga waɗannan samfuran don kayan aikin cryogenic (misali tankunan cryogenic, dewars da akwatunan sanyi da sauransu) a cikin masana'antar rabuwar iska, iskar gas, jiragen sama, kayan lantarki, superconductor, kwakwalwan kwamfuta, haɗa kai ta atomatik, abinci da abin sha, kantin magani, asibiti, biobank, roba, sabbin injinan sinadarai na kera kayan aiki, ƙarfe da ƙarfe, da binciken kimiyya da sauransu.
Nau'ikan Haɗi Uku na Bututun VI
Nau'ikan haɗin guda uku a nan suna aiki ne kawai ga matsayin haɗin da ke tsakanin bututun VI. Lokacin da bututun VI ya haɗu da kayan aiki, tankin ajiya da sauransu, haɗin haɗin za a iya keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Domin haɓaka buƙatun abokan ciniki daban-daban, Vacuum Insulated Pipe ya ƙirƙiro nau'ikan haɗi guda uku, wato Vacuum Bayonet Connection Type with Clamps, Vacuum Bayonet Connection Type with Flanges and Bolts da Welded Connection Type. Suna da fa'idodi daban-daban kuma sun dace da yanayin aiki daban-daban.
Faɗin Aikace-aikacen
| VNau'in Haɗin Bayonet na acuum tare da Maƙallan | Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts | Nau'in Haɗin da aka Haɗa | |
| Nau'in Haɗi | Maƙallan | Flanges da Bolts | Walda |
| Nau'in Rufi a gidajen haɗi | injin tsotsa | injin tsotsa | Perlite ko injin tsotsa |
| Maganin da aka makala a wurin | No | No | Eh, perlite an cika shi ko kuma an fitar da shi daga hannun riga mai rufi a gidajen haɗin gwiwa. |
| Diamita na Bututun Ciki | DN10(3/8")~DN25(1") | DN10(3/8")~DN80(3") | DN10(3/8")~DN500(20") |
| Matsi na Zane | ≤8 mashaya | ≤16 mashaya | ≤64 mashaya |
| Shigarwa | Mai sauƙi | Mai sauƙi | Walda |
| Zafin Zane | -196℃~ 90℃ (LH2 & LHe:-270℃ ~ 90℃) | ||
| Tsawon | 1 ~ mita 8.2/guda | ||
| Kayan Aiki | Bakin Karfe Jerin 300 | ||
| Matsakaici | LN2, LOX, LAR, LHe, LH2, ƘAFA, LNG | ||
Faɗin Samfurin Samarwa
| Samfuri | Ƙayyadewa | Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan | Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts | Haɗin Weld mai rufi |
| Bututun Injin Mai Rufewa | DN8 | EH | EH | EH |
| DN15 | EH | EH | EH | |
| DN20 | EH | EH | EH | |
| DN25 | EH | EH | EH | |
| DN32 | / | EH | EH | |
| DN40 | / | EH | EH | |
| DN50 | / | EH | EH | |
| DN65 | / | EH | EH | |
| DN80 | / | EH | EH | |
| DN100 | / | / | EH | |
| DN125 | / | / | EH | |
| DN150 | / | / | EH | |
| DN200 | / | / | EH | |
| DN250 | / | / | EH | |
| DN300 | / | / | EH | |
| DN400 | / | / | EH | |
| DN500 | / | / | EH |
Halayen Fasaha
| Matsi na Tsarin Ma'aunin Ma'auni | ≥4.0MPa |
| Zafin Zane | -196C~90℃ (LH2& LHe:-270~90℃) |
| Zafin Yanayi | -50~90℃ |
| Matsakaicin ɗigon injin | ≤1*10-10Pa*m3/S |
| Matakin injin bayan Garanti | ≤0.1 Pa |
| Hanyar da aka rufe | Rufin Tsafta Mai Tsafta Mai Tsafta Mai Tsafta Mai Tsafta. |
| Mai karɓa da mai karɓa | Ee |
| NDE | Gwajin Radiography 100% |
| Matsi na Gwaji | Matsi na Zane na Lokaci 1.15 |
| Matsakaici | LO2、LN2、Lar、LH2、LHe、ƘAFA、LNG |
Tsarin Bututun Tsari Mai Tsayi da Tsayi
Tsarin Bututun Inji ...
lAn kammala aikin bututun Static VI gaba ɗaya a masana'antar kera.
lAna ba da Dynamic VI Pipening yanayin injin tsabtace iska mai ƙarfi ta hanyar ci gaba da yin famfon injin tsabtace iska a wurin, kuma sauran abubuwan da aka haɗa da kuma hanyoyin da aka bi suna nan a masana'antar kera.
| Tsarin Bututun Tsabtace Inji ... | Tsarin Bututun Tsabtace Tsabtace Injin Tsabtace Tsabtace | |
| Gabatarwa | Ana ci gaba da sa ido kan matakin injin na interlayer na injin, kuma famfon injin yana sarrafa shi ta atomatik don buɗewa da rufewa, don tabbatar da kwanciyar hankali da ingancin matakin injin. | VJPs suna kammala aikin rufe injinan iska a masana'antar kera. |
| Fa'idodi | Riƙewar injin ya fi karko, a zahiri yana kawar da gyaran injin a nan gaba. | Zuba jari mai rahusa da sauƙin shigarwa a wurin |
| Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan | Mai amfani | Mai amfani |
| Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts | Mai amfani | Mai amfani |
| Nau'in Haɗin da aka Haɗa | Mai amfani | Mai amfani |
Tsarin Bututun Inji ...
Bayani da Samfuri
HL-PX-X-000-00-X
Alamar kasuwanci
Kayan Aikin HL Cryogenic
Bayani
PD: Bututun Dynamic VI
PS: Bututun VI mai tsayi
Nau'in Haɗi
W: Nau'in walda
B: Nau'in Bayonet na injin tsotsa tare da maƙalli
F: Nau'in Bayonet na injin tsotsa da ƙusoshi
Diamita na Bututun Ciki
010: DN10
…
080: DN80
…
500: DN500
Matsi na Zane
08: 8 mashaya
16:16 mashaya
25: 25bar
32: 32 mashaya
40:40 mashaya
Kayan Bututun Ciki
A: SS304
B: SS304L
C: SS316
D: SS316L
E:Sauran
Tsarin Bututun Tsabtace Tsabtace Injin Tsabtace Tsabtace
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPSB01008X | Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan don Tsarin Bututun Tsabtace Inji ... | DN10, 3/8" | mashaya 8
| Bakin Karfe Jerin 300 | ASME B31.3 | X: Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPSB01508X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPSB02008X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPSB02508X | DN25, 1" |
Diamita na Bututun Ciki:An ba da shawarar ≤ DN25 ko 1". Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts (daga DN10, 3/8" zuwa DN80, 3"), Nau'in Haɗin da aka Welded VIP (daga DN10, 3/8" zuwa DN500, 20")
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Matsi na Zane: An ba da shawarar ≤ sandar 8. Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts (≤ sandar 16), Nau'in Haɗin da aka Walda (≤ sandar 64)
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPSF01000X | Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts don Tsarin Bututun Injin Tsabtace ... | DN10, 3/8" | 8 ~ 16 mashaya | Bakin Karfe Jerin 300 | ASME B31.3 | 00: Matsi na Zane. 08 shine 8bar, 16 shine 16 bar.
X: Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPSF01500X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPSF02000X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPSF02500X | DN25, 1" | |||||
| HLPSF03200X | DN32, 1-1/4" | |||||
| HLPSF04000X | DN40, 1-1/2" | |||||
| HLPSF05000X | DN50, 2" | |||||
| HLPSF06500X | DN65, 2-1/2" | |||||
| HLPSF08000X | DN80, 3" |
Diamita na Bututun Ciki:An ba da shawarar ≤ DN80 ko 3". Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin da aka Walda (daga DN10, 3/8" zuwa DN500, 20"), Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan (daga DN10, 3/8" zuwa DN25, 1").
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Matsi na Zane: An ba da shawarar ≤ sandar 16. Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin da aka Haɗa da Walda (sandar ≤64).
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPSW01000X | Nau'in Haɗin Walda don Tsarin Bututun Tsabtace Tsabtace Injin ... | DN10, 3/8" | 8~64 mashaya | Bakin Karfe Jerin 300 | ASME B31.3 | 00: Matsi na Zane 08 shine 8bar, 16 shine 16 bar, da kuma 25, 32, 40, 64.
X: Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPSW01500X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPSW02000X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPSW02500X | DN25, 1" | |||||
| HLPSW03200X | DN32, 1-1/4" | |||||
| HLPSW04000X | DN40, 1-1/2" | |||||
| HLPSW05000X | DN50, 2" | |||||
| HLPSW06500X | DN65, 2-1/2" | |||||
| HLPSW08000X | DN80, 3" | |||||
| HLPSW10000X | DN100, 4" | |||||
| HLPSW12500X | DN125, 5" | |||||
| HLPSW15000X | DN150, 6" | |||||
| HLPSW20000X | DN200, 8" | |||||
| HLPSW25000X | DN250, 10" | |||||
| HLPSW30000X | DN300, 12" | |||||
| HLPSW35000X | DN350, 14" | |||||
| HLPSW40000X | DN400, 16" | |||||
| HLPSW45000X | DN450, 18" | |||||
| HLPSW50000X | DN500, 20" |
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
Tsarin Bututun Tsabtace Inji ...
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPDB01008X | Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan don Tsarin Bututun Tsabtace Inji ... | DN10, 3/8" | mashaya 8 | Bakin Karfe Jerin 300 | ASME B31.3 | X:Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPDB01508X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPDB02008X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPDB02508X | DN25, 1" |
Diamita na Bututun Ciki:An ba da shawarar ≤ DN25 ko 1". Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts (daga DN10, 3/8" zuwa DN80, 3"), Nau'in Haɗin da aka Welded VIP (daga DN10, 3/8" zuwa DN500, 20")
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Matsi na Zane: An ba da shawarar ≤ sandar 8. Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts (≤ sandar 16), Nau'in Haɗin da aka Walda (≤ sandar 64)
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
Yanayin Wutar Lantarki:Wurin yana buƙatar samar da wutar lantarki ga famfunan injin da kuma sanar da HL Cryogenic Equipment bayanan wutar lantarki na gida (Voltage da Hertz)
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPDF01000X | Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Flanges da Bolts don Tsarin Bututun Injin Tsabtace ... | DN10, 3/8" | 8 ~ 16 mashaya | Bakin Karfe Jerin 300 | ASME B31.3 | 00: Matsi na Zane. 08 shine 8bar, 16 shine 16 bar.
X: Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPDF01500X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPDF02000X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPDF02500X | DN25, 1" | |||||
| HLPDF03200X | DN32, 1-1/4" | |||||
| HLPDF04000X | DN40, 1-1/2" | |||||
| HLPDF05000X | DN50, 2" | |||||
| HLPDF06500X | DN65, 2-1/2" | |||||
| HLPDF08000X | DN80, 3" |
Diamita na Bututun Ciki:An ba da shawarar ≤ DN80 ko 3". Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin da aka Walda (daga DN10, 3/8" zuwa DN500, 20"), Nau'in Haɗin Bayonet na Vacuum tare da Maƙallan (daga DN10, 3/8" zuwa DN25, 1").
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Matsi na Zane: An ba da shawarar ≤ sandar 16. Ko kuma zaɓi Nau'in Haɗin da aka Haɗa da Walda (sandar ≤64).
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
Yanayin Wutar Lantarki:Wurin yana buƙatar samar da wutar lantarki ga famfunan injin da kuma sanar da HL Cryogenic Equipment bayanan wutar lantarki na gida (Voltage da Hertz)
| Model | HaɗiNau'i | Diamita na Bututun Ciki | Matsi na Zane | Kayan AikiBututun Ciki | Daidaitacce | Bayani |
| HLPDW01000X | Nau'in Haɗin da aka Walda don Tsarin Bututun Ruwa Mai Tsabta | DN10, 3/8" | 8~64 mashaya | Bakin Karfe 304, 304L, 316, 316L | ASME B31.3 | 00: Matsi na Zane 08 shine 8bar, 16 shine 16 bar, da kuma 25, 32, 40, 64. .
X: Kayan Bututun Ciki. A shine 304, B shine 304L, C shine 316, D shine lita 316, E wani kuma. |
| HLPDW01500X | DN15, 1/2" | |||||
| HLPDW02000X | DN20, 3/4" | |||||
| HLPDW02500X | DN25, 1" | |||||
| HLPDW03200X | DN32, 1-1/4" | |||||
| HLPDW04000X | DN40, 1-1/2" | |||||
| HLPDW05000X | DN50, 2" | |||||
| HLPDW06500X | DN65, 2-1/2" | |||||
| HLPDW08000X | DN80, 3" | |||||
| HLPDW10000X | DN100, 4" | |||||
| HLPDW12500X | DN125, 5" | |||||
| HLPDW15000X | DN150, 6" | |||||
| HLPDW20000X | DN200, 8" | |||||
| HLPDW25000X | DN250, 10" | |||||
| HLPDW30000X | DN300, 12" | |||||
| HLPDW35000X | DN350, 14" | |||||
| HLPDW40000X | DN400, 16" | |||||
| HLPDW45000X | DN450, 18" | |||||
| HLPDW50000X | DN500, 20" |
Diamita na Bututun Waje:An ba da shawarar ta hanyar Ma'aunin Kasuwanci na Kayan Aikin HL Cryogenic. Hakanan ana iya samar da shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Kayan Bututun Waje: Ba tare da wata buƙata ta musamman ba, za a zaɓi kayan bututun ciki da bututun waje iri ɗaya.
Yanayin Wutar Lantarki:Wurin yana buƙatar samar da wutar lantarki ga famfunan injin da kuma sanar da HL Cryogenic Equipment bayanan wutar lantarki na gida (Voltage da Hertz)











