Sodium Aluminate (Sodium Metaaluminate)

Takaitaccen Bayani:

Sodium aluminate mai ƙarfi shine nau'in samfurin alkaline mai ƙarfi wanda yake bayyana azaman farin foda ko ƙoshin ƙoshin lafiya, mara launi, mara wari da ƙarancin ɗanɗano, Ba flammable kuma mara fashewa, Yana da kyawawa mai narkewa kuma yana iya narkewa cikin ruwa, cikin sauri don bayyanawa da sauƙin ɗaukar danshi da carbon dioxide a cikin iska. Yana da sauƙi don haɓaka aluminum hydroxide bayan rushewa a cikin ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan Jiki

Sodium aluminate mai ƙarfi shine nau'in samfurin alkaline mai ƙarfi wanda yake bayyana azaman farin foda ko ƙoshin ƙoshin lafiya, mara launi, mara wari da ƙarancin ɗanɗano, Ba flammable kuma mara fashewa, Yana da kyawawa mai narkewa kuma yana iya narkewa cikin ruwa, cikin sauri don bayyanawa da sauƙin ɗaukar danshi da carbon dioxide a cikin iska. Yana da sauƙi don haɓaka aluminum hydroxide bayan rushewa a cikin ruwa.

Ma'aunin Aiki

Abu

Specificiton

Sakamako

Bayyanar

Farin foda

Wuce

NaA1O₂(%)

≥80

81.43

AL₂O₃(%)

≥50

50.64

PH(1% Maganin Ruwa)

≥12

13.5

Na₂O(%)

≥37

39.37

Na₂O/AL₂O₃

1.25± 0.05

1.28

Fe (ppm)

≤150

65.73

Ruwa marar narkewa (%)

≤0.5

0.07

Kammalawa

Wuce

Halayen Samfur

Ɗauki fasaha tare da haƙƙin mallaka na ilimi mai zaman kansa kuma aiwatar da ingantaccen samarwa gwargwadon ƙa'idodin da suka dace. Zaɓi kayan inganci masu inganci tare da mafi girman tsabta, ɓangarorin ɗaiɗai da tsayayyen launi. Sodium aluminate na iya taka rawar da ba za a iya maye gurbinsa ba a fagen aikace-aikacen alkali, kuma yana ba da tushen babban aiki na aluminum oxide. (Kamfanin mu na iya samar da samfurori tare da abun ciki na musamman dangane da bukatun abokin ciniki.)

Yankin Aikace-aikace

1.Suitable ga daban-daban na masana'antu sharar gida ruwa: mine ruwa, sinadaran sharar gida ruwa, ikon shuka circulating ruwa, nauyi mai datti, najasa gida, kwal sinadaran sharar gida magani, da dai sauransu.

2.Advanced tsarkakewa magani ga daban-daban iri taurin cire a cikin ruwa mai datti.

3.Za a yadu amfani da petrochemical catalysts, lafiya sunadarai, lithium adsorbent, Pharmaceutical kyau

da sauran fagage.

1
2
3
4

Amfani

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku