Kayan Aikin Walda na Asali na Kamfanin China na Kariyar Argon Karfe Silinda MIG Mai Zane Biyu
Yana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai himma, mai kirkire-kirkire" don siyan sabbin kayayyaki akai-akai. Yana ɗaukar masu siyayya da nasara, domin yana da nasara. Bari mu kafa makoma mai wadata tare da haɗin gwiwa don Kayan Aikin Walda na Kariya na Argon na Asali na China. Ku amince da mu kuma za ku sami ƙarin. Da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani, muna tabbatar muku da mafi kyawun kulawarmu a kowane lokaci.
Yana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai son kasuwanci, mai kirkire-kirkire" don samun sabbin kayayyaki akai-akai. Yana ɗaukar masu siyayya, nasara kuma tana da nasara. Bari mu kafa makoma mai wadata tare da haɗin gwiwa donWalda ta Sin, Walda na Silinda na LPGAn fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 30 a matsayin waɗanda suka fi samun riba. Muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje da su zo su yi shawarwari kan harkokin kasuwanci da mu.
Aikace-aikacen Samfuri
Ana amfani da dukkan jerin kayan aikin injinan da aka rufe da injinan iska a cikin Kamfanin Kayan Aikin HL Cryogenic, waɗanda suka wuce ta cikin jerin hanyoyin fasaha masu tsauri, don canja wurin iskar oxygen mai ruwa, nitrogen mai ruwa, argon mai ruwa, hydrogen mai ruwa, helium mai ruwa, LEG da LNG, kuma waɗannan samfuran ana yi musu hidima don kayan aikin cryogenic (misali tankin cryogenic, dewar da akwatin sanyi da sauransu) a cikin masana'antar raba iska, iskar gas, jiragen sama, kayan lantarki, superconductor, kwakwalwan kwamfuta, kantin magani, bankin tantanin halitta, abinci da abin sha, haɗa kai ta atomatik, injiniyan sinadarai, ƙarfe da ƙarfe, da binciken kimiyya da sauransu.
Mai Haɗawa na Musamman don Akwatin Sanyi da Tankin Ajiya
Haɗin Musamman na Akwatin Sanyi da Tankin Ajiya na iya maye gurbin maganin rufewa a wurin idan aka haɗa bututun VJ da kayan aiki. A wurin mahaɗin, tasirin aikin rufewa a wurin ba shi da kyau sosai. An ƙera Haɗin Musamman na Akwatin Sanyi da Tankin Ajiya don wannan dalili.
Haɗin Musamman zai iya rage asarar sanyi, ya guji ƙanƙara da sanyi, ya hana tsatsa da kuma rage asarar gas da kuma sauƙin shigarwa tare da kyakkyawan bayyanar.
Haɗin Musamman don Akwatin Sanyi da Tankin Ajiyewa samfuri ne mai girma sosai kuma an yi amfani da shi cikin nasara a cikin ayyuka da yawa sama da shekaru 15.
Don ƙarin tambayoyi na musamman da cikakkun bayanai, tuntuɓi Kamfanin Kayan Aikin HL Cryogenic kai tsaye, za mu yi muku hidima da zuciya ɗaya!
Bayanin Sigogi
| Samfuri | Jerin HLECA000 |
| Bayani | Mai Haɗawa na Musamman don Coldbox |
| Diamita mara iyaka | DN25 ~ DN150 (1/2″ ~ 6″) |
| Zafin Zane | -196℃~ 60℃ (LH)2& LHe:-270℃ ~ 60℃) |
| Matsakaici | LN2, LOX, LAR, LHe, LH2, LNG |
| Kayan Aiki | Bakin Karfe Jerin 300 |
| Shigarwa a kan shafin | Ee |
| Maganin da aka makala a wurin | No |
Jerin HLECA000, 000 yana wakiltar diamita mara suna, kamar 025 shine DN25 1″ kuma 100 shine DN100 4″.
| Samfuri | Jerin HLECB000 |
| Bayani | Mai Haɗawa na Musamman don Tankin Ajiya |
| Diamita mara iyaka | DN25 ~ DN150 (1/2″ ~ 6″) |
| Zafin Zane | -196℃~ 60℃ (LH)2& LHe:-270℃ ~ 60℃) |
| Matsakaici | LN2, LOX, LAR, LHe, LH2, LNG |
| Kayan Aiki | Bakin Karfe Jerin 300 |
| Shigarwa a kan shafin | Ee |
| Maganin da aka makala a wurin | No |
Jerin HLECB000, 000 yana wakiltar diamita mara suna, kamar 025 shine DN25 1″ kuma 150 shine DN150 6″.
Yana bin ƙa'idar "Mai gaskiya, mai himma, mai himma, mai kirkire-kirkire" don siyan sabbin kayayyaki akai-akai. Yana ɗaukar masu siyayya da nasara, domin yana da nasara. Bari mu kafa makoma mai wadata tare da haɗin gwiwa don Kayan Aikin Walda na Kariya na Argon na Asali na China. Ku amince da mu kuma za ku sami ƙarin. Da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani, muna tabbatar muku da mafi kyawun kulawarmu a kowane lokaci.
Masana'antar AsaliWalda ta Sin, Walda na Silinda na LPGAn fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 30 a matsayin waɗanda suka fi samun riba. Muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje da su zo su yi shawarwari kan harkokin kasuwanci da mu.







