OEM na musamman na kasar Sin Sabuwar Fasaha Mai Zafi Bututun Ruwa na Rana
Na'urori masu kyau, ƙungiyar ƙwararrun masu riba, da kuma ingantattun kamfanoni bayan tallace-tallace; Mun kasance babban iyali mai haɗin kai, kowa yana ci gaba da kasancewa tare da ƙungiyar da ta cancanci "haɗa kai, jajircewa, haƙuri" don OEM Na Musamman China Sabuwar Fasaha Mai Sanyaya Ruwa Mai Ruwa Mai Hasken Rana, Muna ƙoƙarin neman haɗin gwiwa mai zurfi tare da abokan ciniki na gaskiya, muna cimma sabon salo na ɗaukaka tare da abokan ciniki da abokan hulɗa masu mahimmanci.
Na'urori masu kyau, ƙungiyar ƙwararrun masu riba, da kuma ingantattun kamfanonin bayan tallace-tallace; Mun kasance iyali mai haɗin kai, kowa yana ci gaba da bin ƙungiyar da ta cancanci "haɗa kai, ƙuduri, haƙuri" donFarashin Heat Bututun Ruwa na Hasken Rana da Na'urar Hita Ruwa ta Rana ta China, Yanzu muna da fiye da shekaru 10 na gwaninta a fannin samarwa da fitar da kayayyaki. Kullum muna haɓakawa da tsara nau'ikan sabbin kayayyaki don biyan buƙatun kasuwa da kuma taimaka wa baƙi ci gaba ta hanyar sabunta kayanmu. Mu ƙwararru ne a masana'antu da fitar da kayayyaki a China. Duk inda kuke, ku tabbata kun haɗu da mu, kuma tare za mu tsara makoma mai kyau a fannin kasuwancinku!
Aikace-aikacen Samfuri
Ana amfani da dukkan nau'ikan kayan aikin injin tsabtace iska a cikin Kamfanin Kayan Aikin HL Cryogenic, waɗanda suka wuce ta hanyar jerin hanyoyin fasaha masu tsauri, don canja wurin iskar oxygen mai ruwa, nitrogen mai ruwa, argon mai ruwa, hydrogen mai ruwa, helium mai ruwa, LEG da LNG, kuma waɗannan samfuran ana yi musu hidima ga kayan aikin cryogenic (misali tankunan cryogenic da dewars da sauransu) a masana'antar iskar gas, jiragen sama, kayan lantarki, superconductor, kwakwalwan kwamfuta, kantin magani, asibiti, bankin bio, abinci & abin sha, haɗa kai ta atomatik, sabbin kayayyaki, kera roba da binciken kimiyya da sauransu.
Bawul ɗin Rufewa Mai Rufe Injin Injin
An sanya shingen Vacuum Gas-liquid a cikin bututun VJ a tsaye a ƙarshen bututun VJ. Barikin Gas-liquid yana amfani da ƙa'idar rufe gas don toshe zafi daga ƙarshen bututun VJ zuwa cikin bututun VJ gaba ɗaya, kuma yana rage asarar nitrogen mai ruwa sosai yayin aiki na tsarin na ɗan lokaci da na ɗan lokaci.
Domin yawanci akwai ƙaramin sashe na bututun da ba na injin ba a ƙarshen bututun VJ inda aka haɗa shi da kayan aiki na ƙarshe, wannan ɓangaren bututun da ba na injin ba zai kawo babban asarar zafi ga tsarin injin gaba ɗaya. Bambancin sama da digiri 200 na Celsius tsakanin zafin jiki na yanayi da nitrogen na ruwa na -196 °C zai haifar da gas mai yawa (asarar nitrogen na ruwa) a cikin bututun VJ, yayin da yawan tururi shi ma zai haifar da rashin daidaiton matsin lamba a cikin bututun VJ.
An tsara shingen gas-ruwa mai amfani da injin don iyakance wannan canja wurin zafi zuwa bututun VJ da kuma rage asarar nitrogen na ruwa yayin amfani da nitrogen na ruwa akai-akai a cikin kayan aiki na ƙarshe.
Katangar Gas-liquid ba ta buƙatar wutar lantarki don aiki. An riga an haɗa ta da bututun VI ko bututun a cikin bututu ɗaya a masana'antar, kuma babu buƙatar shigarwa da maganin rufewa a wurin.
Tambayoyi masu cikakken bayani da na musamman, tuntuɓi kayan aikin HL cryogenic kai tsaye, za mu yi muku hidima da zuciya ɗaya!
Bayanin Sigogi
| Samfuri | Jerin HLEB000 |
| Diamita mara iyaka | DN10 ~ DN25 (1/2″ ~ 1″) |
| Matsakaici | LN2 |
| Kayan Aiki | Bakin Karfe Jerin 300 |
| Shigarwa a kan shafin | No |
| Maganin da aka makala a wurin | No |
Na'urori masu kyau, ƙungiyar ƙwararrun masu riba, da kuma ingantattun kamfanoni bayan tallace-tallace; Mun kasance babban iyali mai haɗin kai, kowa yana ci gaba da kasancewa tare da ƙungiyar da ta cancanci "haɗa kai, jajircewa, haƙuri" don OEM Na Musamman China Sabuwar Fasaha Mai Sanyaya Ruwa Mai Ruwa Mai Hasken Rana, Muna ƙoƙarin neman haɗin gwiwa mai zurfi tare da abokan ciniki na gaskiya, muna cimma sabon salo na ɗaukaka tare da abokan ciniki da abokan hulɗa masu mahimmanci.
An ƙayyade OEMFarashin Heat Bututun Ruwa na Hasken Rana da Na'urar Hita Ruwa ta Rana ta China, Yanzu muna da fiye da shekaru 10 na gwaninta a fannin samarwa da fitar da kayayyaki. Kullum muna haɓakawa da tsara nau'ikan sabbin kayayyaki don biyan buƙatun kasuwa da kuma taimaka wa baƙi ci gaba ta hanyar sabunta kayanmu. Mu ƙwararru ne a masana'antu da fitar da kayayyaki a China. Duk inda kuke, ku tabbata kun haɗu da mu, kuma tare za mu tsara makoma mai kyau a fannin kasuwancinku!





