Marufi don Aikin Fitar da Kaya

Tsaftace Kafin Marufi

Marufi

Kafin a shirya VI Ana buƙatar a tsaftace bututun a karo na uku a tsarin samarwa

● Bututun Waje

1. An goge saman bututun VI da wani maganin tsaftacewa ba tare da ruwa da mai ba.

● Bututun Ciki

1. Ana fara hura bututun VI da fanka mai ƙarfi don cire ƙura da kuma tabbatar da cewa babu wani abu da ya toshe.

2. Tsaftace/busar da bututun ciki na bututun VI da busasshen sinadarin nitrogen mai tsafta.

3. A tsaftace da buroshi mara ruwa da mai.

4. A ƙarshe, a sake wanke/busar da bututun bututun VI da busasshen sinadarin nitrogen mai tsarki.

5. Rufe ƙarshen bututun VI da sauri da murfin roba don kiyaye yanayin cika nitrogen.

Marufi don bututun VI

Marufi2

Akwai jimillar layuka biyu na marufi na VI Pipes. A cikin layin farko, za a rufe bututun VI gaba ɗaya da fim mai ƙarfi na ethyl (kauri ≥ 0.2mm) don kare shi daga danshi (bututun dama a hoton da ke sama).

An naɗe saman na biyu gaba ɗaya da zane mai rufewa, musamman don kare shi daga ƙura da ƙaiƙayi (bututun hagu a hoton da ke sama).

Sanyawa a cikin Shiryayyen Karfe

Marufi3

Sufurin fitar da kaya zuwa ƙasashen waje ba wai kawai ya ƙunshi jigilar ruwa ba, har ma da jigilar ƙasa, da kuma ɗagawa da yawa, don haka gyara bututun VI yana da matuƙar muhimmanci.

Saboda haka, ana zaɓar ƙarfe a matsayin kayan da ake amfani da su wajen shiryayyen marufi. Dangane da nauyin kayan, zaɓi takamaiman ƙarfe da ya dace. Saboda haka, nauyin shiryayyen ƙarfe mara komai yana da kimanin tan 1.5 (misali mita 11 x mita 2.2 x mita 2.2).

An yi isassun maƙallan/goyon baya ga kowace bututun VI, kuma ana amfani da maƙallan U-clamp da roba na musamman don gyara bututun da maƙallan/goyon baya. Kowace bututun VI ya kamata a gyara ta aƙalla maki 3 bisa ga tsayi da alkiblar bututun VI.

Takaitaccen Bayani game da Shiryayyen Karfe

Marufi4

Girman shiryayyen ƙarfe yawanci yana tsakanin tsawon ≤11 m, faɗin 1.2-2.2 m da tsayi 1.2-2.2 m.

Matsakaicin girman shiryayyen ƙarfe ya yi daidai da akwati na yau da kullun mai tsawon ƙafa 40 (kwantena a buɗe a sama). Tare da kayan ɗaga kaya na ƙwararru na ƙasashen duniya, ana ɗaga shiryayyen kayan a cikin akwati a buɗe a saman tashar jiragen ruwa.

An yi wa akwatin fenti mai hana tsatsa fenti, kuma an yi alamar jigilar kaya bisa ga buƙatun jigilar kaya na ƙasashen duniya. Jikin shiryayye yana da tashar lura (kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama), wanda aka rufe da ƙulli, don dubawa bisa ga buƙatun kwastam.

Kayan Aikin HL Cryogenic

Marufi4

Kamfanin HL Cryogenic Equipment (HL CRYO) wanda aka kafa a shekarar 1992, wani kamfani ne da ke da alaƙa da Kamfanin Chengdu Holy Cryogenic Equipment a China. Kamfanin HL Cryogenic Equipment ya himmatu wajen tsara da ƙera Tsarin Bututun Tsabtace ...

Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci gidan yanar gizon hukumawww.hlcryo.com, or email to info@cdholy.com.


Lokacin Saƙo: Oktoba-30-2021