Masana'antu suna samar da kayayyaki kai tsaye daga China Shahararrun Kayayyaki Masu Kyau na Hanci Cannula na Hanci Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

Mai Rarraba Tsarin Vacuum Insulated Phase, wato Vapor Vent, shine musamman don raba iskar gas daga ruwan cryogenic, wanda zai iya tabbatar da yawan samar da ruwa da saurinsa, zafin da ke shigowa na kayan aiki na ƙarshe da kuma daidaita matsin lamba da kwanciyar hankali.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da ƙwarewarmu mai yawa da ayyukanmu masu la'akari, an karɓe mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga masu siye na ƙasashen duniya da yawa don Masana'antu Kai tsaye suna samar da Kayayyakin da suka shahara a China, suna maraba da ƙungiyoyi masu sha'awar yin aiki tare da mu, muna fatan samun damar yin aiki tare da ƙungiyoyi a duk faɗin duniya don haɓaka haɗin gwiwa da nasara ta juna.
Tare da ƙwarewarmu mai kyau da ayyukanmu masu la'akari, an karɓe mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga masu siye da yawa na ƙasashen duniyaCanal na Hanci na Sin 0.6, Nau'o'i daban-daban na Canal na Hanci na OxygenMun dage kan manufar kasuwanci "Inganci Da Farko, Girmama Kwangiloli da Tsayawa Kan Suna, samar wa abokan ciniki kayayyaki da ayyuka masu gamsarwa." Abokai a gida da waje suna maraba da mu da su kulla dangantaka ta kasuwanci har abada.

Aikace-aikacen Samfuri

Jerin samfuran da ke raba sassan jiki, bututun injin, bututun injin injin da kuma bawul ɗin injin ...

Mai Rarraba Mataki na Injin Injin

Mai Raba Tsarin Rufe Injin Vacuum, wato Vapor Vent, yana ɗaya daga cikin kayan aikin da aka fi amfani da su a Tsarin Bututun Vacuum Insulated Cryogenic. Mai raba tsarin shine musamman don raba iskar gas da ruwan cryogenic, wanda zai iya tabbatar da

1. Yawan ruwa da saurin samar da shi: yana kawar da ƙarancin kwararar ruwa da saurin da shingen iskar gas ke haifarwa.

2. Zafin da ke shigowa na kayan aiki na ƙarshe: kawar da rashin daidaiton zafin jiki na ruwa mai narkewa saboda haɗakar slag a cikin iskar gas, wanda ke haifar da yanayin samar da kayan aiki na ƙarshe.

3. Daidaita matsi (ragewa) da kwanciyar hankali: kawar da canjin matsin lamba da ke faruwa sakamakon ci gaba da samuwar iskar gas.

Mai Raba Mataki tsari ne da tsarin injiniya wanda baya buƙatar tushen iska da wutar lantarki. Yawanci zaɓi samar da ƙarfe 304 na bakin ƙarfe, kuma zaka iya zaɓar wasu ƙarfe 300 na bakin ƙarfe bisa ga buƙatun. Ana amfani da Mai Raba Mataki galibi don hidimar nitrogen na ruwa kuma ana ba da shawarar a sanya shi a mafi girman matsayi na tsarin bututun don tabbatar da matsakaicin tasiri, tunda gas yana da ƙarancin nauyi fiye da ruwa.

Akwai nau'ikan raba abubuwa guda uku don biyan buƙatu daban-daban,

Jerin HLSP1000, mai raba lokaci na gama gari.

Jerin HLSR1000, mai raba matakai na matsin lamba da sauka ƙasa wanda ya dace da wasu buƙatun sarrafawa na musamman.

Jerin HLSC1000, wani mai raba lokaci na musamman yana amfani da shi don Tsarin Molecular Beam Epitaxy (MBE).

Game da Mai Rarraba Mataki / Vapor Vent ƙarin tambayoyi na musamman da cikakkun bayanai, tuntuɓi Kayan Aikin HL Cryogenic kai tsaye, za mu yi muku hidima da zuciya ɗaya!

Bayanin Sigogi

Suna Mai Raba Mataki
Samfuri HLSP1000
Dokar Matsi No
Matsi na Zane ≤40bar (4.0MPa)
Zafin Zane -196℃~ 60℃
Nau'in Rufi Rufin Injin
Ƙarar da ta Inganci 10L
Kayan Aiki Bakin Karfe Jerin 300
Matsakaici Nitrogen mai ruwa
Bayani
  1. Ana ba da shawarar a sanya mai raba lokaci a cikin babban layin Tsarin Bututun VJ, wanda ke da ƙarfin shaye-shaye mafi kyau fiye da layukan reshe.
  2. Yana da babban ƙarfin aiki kuma yana iya aiki a matsayin tankin ajiya, kuma ya fi dacewa da kayan aikin da ke buƙatar babban adadin ruwa nan take.
  3. Idan aka kwatanta da ƙaramin girma, mai raba lokaci na HL yana da ingantaccen tasiri mai rufewa da kuma ingantaccen tasirin shaye-shaye.
  4. Babu wutar lantarki, babu ikon sarrafa hannu.
  5. Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun musamman na masu amfani.

 

Suna Mai Raba Tsarin Matsi
Samfuri HLSR1000
Dokar Matsi Ee
Matsi na Zane ≤40bar (4.0MPa)
Zafin Zane -196℃~ 60℃
Nau'in Rufi Rufin Injin
Ƙarar da ta Inganci 10L
Kayan Aiki Bakin Karfe Jerin 300
Matsakaici Nitrogen mai ruwa
Bayani
  1. Ana ba da shawarar a sanya mai raba lokaci a cikin babban layin Tsarin Bututun VJ, wanda ke da ƙarfin shaye-shaye mafi kyau fiye da layukan reshe.
  2. Yana da babban ƙarfin aiki kuma yana iya aiki a matsayin tankin ajiya, kuma ya fi dacewa da kayan aikin da ke buƙatar babban adadin ruwa nan take.
  3. Idan aka kwatanta da ƙaramin girma, mai raba lokaci na HL yana da ingantaccen tasiri mai rufewa da kuma ingantaccen tasirin shaye-shaye.
  4. Ta atomatik, ba tare da samar da wutar lantarki da sarrafa hannu ba.
  5. Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun musamman na masu amfani.

 

Suna Mai Raba Mataki na Musamman don Kayan Aikin MBE
Samfuri HLSC1000
Dokar Matsi No
Matsi na Zane Ƙayyade bisa ga Kayan aikin MBE
Zafin Zane -196℃~ 60℃
Nau'in Rufi Rufin Injin
Ƙarar da ta Inganci Ƙayyade bisa ga Kayan aikin MBE
Kayan Aiki Bakin Karfe Jerin 300
Matsakaici Nitrogen mai ruwa
Bayani Rabawa ta Musamman ga kayan aikin MBE tare da Shigar Ruwa Mai Sauri da Fitowa Mai Sauƙi tare da aikin sarrafawa ta atomatik yana biyan buƙatun fitar da iskar gas, sake amfani da ruwa mai ɗauke da nitrogen da zafin ruwa mai ɗauke da nitrogen.

  1. Ana ba da shawarar a sanya mai raba lokaci a cikin babban layin Tsarin Bututun VJ, wanda ke da ƙarfin shaye-shaye mafi kyau fiye da layukan reshe.
  2. Yana da babban ƙarfin aiki kuma yana iya aiki a matsayin tankin ajiya, kuma ya fi dacewa da kayan aikin da ke buƙatar babban adadin ruwa nan take.
  3. Idan aka kwatanta da ƙaramin girma, mai raba lokaci na HL yana da ingantaccen tasiri mai rufewa da kuma ingantaccen tasirin shaye-shaye.
  4. Ta atomatik, ba tare da samar da wutar lantarki da sarrafa hannu ba.
  5. Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun musamman na masu amfani.

Tare da ƙwarewarmu mai yawa da ayyukanmu masu la'akari, an karɓe mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga masu siye na ƙasashen duniya da yawa don Masana'antu Kai tsaye suna samar da Kayayyakin da suka shahara a China, suna maraba da ƙungiyoyi masu sha'awar yin aiki tare da mu, muna fatan samun damar yin aiki tare da ƙungiyoyi a duk faɗin duniya don haɓaka haɗin gwiwa da nasara ta juna.
Samar da kayayyaki kai tsaye daga masana'antaCanal na Hanci na Sin 0.6, Nau'o'i daban-daban na Canal na Hanci na OxygenMun dage kan manufar kasuwanci "Inganci Da Farko, Girmama Kwangiloli da Tsayawa Kan Suna, samar wa abokan ciniki kayayyaki da ayyuka masu gamsarwa." Abokai a gida da waje suna maraba da mu da su kulla dangantaka ta kasuwanci har abada.


  • Na baya:
  • Na gaba: